



W O S I A
(Chini ya Sheria ya Usajili wa Hati Namba 117)

Huu ni WOSIA wangu wa MWISHO, Mimi MTOTO WA YESU wa S.L.P.772, Arusha nikiwa na lengo la kurithisha mali zangu nitakazozitaja kwa nitakao wataja hapa chini:

1. Nina kanusha Wosia wa aina yoyote kama upo wa hapo kabla kuhusiana na mali zangu.

2. Ninatangaza na kuthibitisha kuwa mali zangu ni kama ifuatavyo:-

(a) Nyumba ya kwanza ipo Njiro, ndani ya Jiji na Mkoa wa Arusha, ambayo bado haijaisha ambayo ipo karibu na kwa JOSEPHIN 
(b) Kiwanja kilichopo Njiro Kona ndani ya Jiji na Mkoa wa Arusha, ambacho kitajengwa nyumba kama ‘store’ na nyumba za kupanga.

(c) Kiwanja kilichopo Olasiti karibu na kanisa upande wa nyuma ndani ya Jiji na Mkoa wa Arusha.

(d) Kiwanja kilichopo Olasiti karibu na kanisa upande wa nyuma ndani ya Jiji na Mkoa wa Arusha.

(e) Kiwanja kilichopo Olasiti nyuma ya shule ndani ya Jiji na Mkoa wa Arusha.

(f) Kiwanja kilichopo eneo la Mbezi, Wilaya ya Kinondoni  Mkoa wa Dar es salaam.

(g) Shamba la kwanza lenye ukubwa wa ekari tatu (3) liko katika eneo la Tengeru, Wilaya ya Arumeru na Mkoa wa Arusha ambamo ndani yake kuna mifugo yangu.
(h) Shamba la pili lenye ukubwa wa ekari mia moja (100), lilioko Wilaya ya.......... na Mkoa wa Morogoro.
(i) Akaunti moja ya biashara iliyopo NBC Bank tawi la .............. A/c No............................ na nyingine iko bank ya AZANIA A/C No..............................kwa jina langu la MTOTO WA YESU.

...........................................            .........................................

  MTOTO WA YESU                       HANGI M. CHANG’A

          (Mtoa wosia)                                 (Wakili)
(j) Akaunti moja ya kampuni iliyopo NMB Bank tawi la Clock tower A/c No............................ kwa jina langu la MTOTO WA YESU.
(k) Pia nina hisa katika benk ya NMB.

(l) Nina magari ya biashara na yasiyo ya biashara yenye vielelezo vifuatavyo. Gari la kwanza lenye Namaba T ...........
3. Kwamba mpaka naandika wosia huu, watoto wangu ni hawa wafuatao:-

i) ZEPHAN ......
ii) SAFINA .......
4. Ninatangaza na kuthibitisha kwa dhati kabisa nimewarithisha watakaotajwa hapa chini baadhi ya mali zangu na zingine kuziacha kwa utaratibu maalum  kama ifuatavyo:-
(a) Nyumba ya kwanza iliyopo Njiro, ndani ya Jiji na Mkoa wa Arusha, ambayo bado haijaisha ambayo ipo karibu na kwa .......... NNKO itakuwa mali ya mtoto wangu SAFINA ALLEN, kwa masharti kwamba asiuze bali aishi humo au apangishe kwaajili ya wajukuu zangu, na asiishi mtu mwingine (asiye mpangaji) nje na familia ya mwanangu SAFINA ........ na haihusiani na baba yake na ndugu zake.
(b) Kiwanja kilichopo Njiro Kona ndani ya Jiji na Mkoa wa Arusha, ambacho kitajengwa nyumba kama ‘store’ na nyumba za kupanga kitakuwa mali ya mwanangu ZEPHANIA ........

(c) Kiwanja kilichopo Olasiti karibu na kanisa upande wa nyuma ndani ya Jiji na Mkoa wa Arusha, kitakuwa mali ya mwanangu ZEPHANIA .........
(d) Kiwanja kilichopo Olasiti nyuma ya shule ndani ya Jiji na Mkoa wa Arusha.

(e) Kiwanja kilichopo eneo la Mbezi, Wilaya ya Kinondoni  Mkoa wa Dar es salaam.

(f) Shamba la kwanza lenye ukubwa wa ekari tatu (3) liko katika eneo la Tengeru, Wilaya ya Arumeru na Mkoa wa Arusha ambamo ndani yake kuna mifugo yangu, litakuwa mali ya watoto wangu tajwa hapo juu wote wagawane sawa.

...........................................            .........................................

  MTOTO WA YESU                  HANGI M. CHANG’A

          (Mtoa wosia)                                 (Wakili)
(g) Shamba la pili lenye ukubwa wa ekari mia moja (100), lilioko Wilaya ya.......... na Mkoa wa Morogoro, wagawane wanangu kwa uwiano kuwa ZEPHANIA ........ achukue ekari 70 na SAFINA  achukue ekari 30.

(h) Akaunti moja ya biashara iliyopo NBC Bank tawi la .............. A/c No............................ na nyingine iko bank ya AZANIA A/C No..............................kwa jina langu la MTOTO WA YESU pesa hizo zitolewe kwaajili ya kulipia ada ya watoto wangu.
(m) Akaunti moja ya kampuni iliyopo NMB Bank tawi la Clock tower A/c No............................ kwa jina la mama yangu .................... ambayo pia mama yangu ana hisa (shea) kwenye kampuni hiyo agawiwe mama kulingana na hisa zake.

(n) Pia hisazilizoko katika benk ya NMB zitakuwa mali ya mwanangu SAFINA .....

(o) Nina magari yasiyo ya biashara yenye vielelezo vifuatavyo. Gari la kwanza lenye Namaba T ...........yauzwe na kasha pesa zitumike kusomesha watoto wangu.

(p) Kuhusu magari ya biashara.............

(q) Kuhusu nyumba tunayoishi sasa, tumechuma wote na mume wangu mpendwa, kwa msingi huo hiyo itabaki kuwa mali yetu sisi sote yaani nyumba ya familia ikiwa ni pamoja na familia.
5. NINAMTEUWA watoto wangupamoja hawa nitakaowatajahapa chini kuwa wasimamizi wa miradhi yangu, nao ni SAFINA ....., HANZS ........... na LOSERIAN .............. kuwa ndiyo wasimamizi halali wa miradhi yangu, hii ni kutokana na imani kubwa niliyo nayo kwao kuwa watatenda haki tu.
6. Nikifariki natangaza kuwa, nizikwe kwenye shamba langu lilliloko Tengeru.

7. Kwamba, watoto wote wapendane kama mimi nilivyopendana na mume wangu mpendwa, tukaipenda familia na majirani wote Ole ni kwa yule atakayewachukia wenzake na majirani.
...........................................            .........................................

  MTOTO WA YESU                  HANGI M. CHANG’A

          (Mtoa wosia)                                 (Wakili)
8. Ninatamka kwa dhati kuwa Wosia huu uheshimiwe na kufuatwa katika utekelezaji wake kama ulivyo.

Mimi MTOTO WA YESU KWA KUTHIBITISHA nimeweka sahihi yangu mbele ya jina langu na mbele ya mashahidi wangu waliotajwa tukiwa mbele ya wakili kama ifuatavyo.
UMESAINIWA na KUWASILISHWA 

na MTOTO WA YESU


..........................................
mbele na Wakili nikiwa leo

             MTOTO WA YESU
tarehe .......... Machi, 2015      
     (MTOA WOSIA)
MASHAHIDI:
1. Suzy ..............                      
Saini: ……………………………
2. ...........................................
Saini: ……………………………
UMETAYARISHWA NA:

Hangi M Chang’a, (Wakili wa Serikali)

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu,

S.L.P. 3144,
Arusha.

...........................................            .......................................

  MTOTO WA YESU                  HANGI M. CHANG’A

             (Mtoa wosia)                                 (Wakili)
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